IndexIndex  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

bức thư tình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
tổ phó
tổ phó

Bài gửiTiêu đề: bức thư tình   Sun Dec 27, 2009 9:26 pm

Biễn đang gầm gào xô bờ rồi vật vã trở ra và lòng em cồn cào nổi sóng.
Tình yêu cùng thư em sẽ bay đến bên anh nơi phương trời xa lắc lơ.
Nhận ra nét chữ quen thuộc của anh mà em run rẩy hân hoan gần như chẳng đọc nổi ,những giọt nước long lanh kiềm chế lắm mới ko rớt ra,(em xúc động quá cứ chép miệng ừng ực vì cuối thư anh nhắc đến món cháo tim bồi bổ).
Anh ơi,chúng ta đang nhớ nhau quằn quại anh à.Anh đi rồi,em một mình lang thang trên con đường kỉ niệm.Đầu đường quán thịt chó thơm điếc mũi có món dồi anh khen nức nở,mé phố đối diện bên kia người ăn chè ra vào tấp nập đông vui,em chợt mỉm cười khi nghĩ đến lần anh làm bà chủ hết hồn bởi tẩu tán sạch hai mươi cốc chè trong vòng 15 phút,chân đưa chân đến ngã rẽ có cửa hàng bán bánh nướng nổi tiếng nơi mà hàng nghìn lần em chứng kiến cảnh anh nhồm nhoàm,ngấu nghiến những chiếc bánh vàng ươm,thơm phức.Cuối góc phố ấy vẫn quán phở mà lần nào đi cùng anh,em cứ ngây người để ngắm anh xì xụp,oàm oạp vừa húp vừa khen ngon đến ngây người.Chúng vẫn còn,nhưng không có anh bên em nữa,chủ quán cũng đau lòng mà hỏi em:
-lâm đâu?
Anh đi rồi,Em nghẹn ngào ko buồn nói cũng ko thiết tha ăn uống(có ai trả tiền cho nữa đâu).Hàng ngày em giam mình trong phòng ngắm ảnh anh,lòng tự hỏi lòng liệu có ai đủ dũng cảm để yêu em như anh nữa ko nhỉ?Và em biết có lẽ mỗi anh trên đời.hơ hơ.
ko thể bấm bàn phím để biết thêm được nữa..........
Em phải làm thế nào để diễn tả cảm giác mong chờ ngày anh về trong em đây..hu hu..............
Xem lý lịch thành viên http://vietdung90.co.cc

bức thư tình
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang